THỐNG KÊ TRUY CẬP
Số người đang online: 36
Số lượt truy cập: 7850825
QUẢNG CÁO
Nhân sự nhà trường năm học 2020 - 2021

BAN GIÁM HIỆU NHÀ TRƯỜNG

 A Sinh.jpg

Hiệu trưởng

VÕ VĂN SINH

Chuyên ngành

ĐHSP Tiếng Anh

Nơi ở

Sơn Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0888 353 757, 0935 541 809

Email

vovansinh@lethuy.edu.vn

 Anh the.jpg

P. Hiệu trưởng

BÙI CÔNG LUÂN

Chuyên ngành

ĐHSP Toán - Tin

Nơi ở

Liên Thủy - Lệ Thủy 

Số điện thoại

0948 553 186

Email

buicongluan@lethuy.edu.vn

 

TỔ KHOA HỌC TỰ NHIÊN

A cuong.jpg

Tổ trưởng

PHAN MINH CƯỜNG 

Chuyên ngành

ĐHSP Hóa - Sinh 

Nơi ở

Phú Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0915 758 881

Email

phanminhcuong@lethuy.edu.vn

Chi Lien.jpg

Tổ phó

TRẦN THỊ BÍCH LIÊN

Chuyên ngành

ĐHSP Sinh 

Nơi ở

Xuân Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0916 418 581

Email

tranthibichlien@lethuy.edu.vn

Hien.jpg

Giáo viên

ĐẶNG THỊ HIỀN

Chuyên ngành

ĐHSP Toán - Lý

Nơi ở

Mai Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0846 900 096

Email

Dangthihien@lethuy.edu.vn

Phuong.jpg

Giáo viên

NGUYỄN THỊ THÚY PHƯƠNG

Chuyên ngành

ĐHSP Lý - Tin

Nơi ở

TT Kiến Giang - Lệ Thủy

Số điện thoại

0918 8484 38

Email

nguyenthithuyphuong@lethuy.edu.vn

Nhi.jpg

Giáo viên

VÕ THỊ NHỊ

Chuyên ngành

ĐHSP Sinh – Kỉ

Nơi ở

Xuân Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0854 514 847

Email

vothinhi@lethuy.edu.vn

Nguyen.jpg

Giáo viên

DƯƠNG THỊ CẨM NGUYÊN

Chuyên ngành

ĐHSP Thể dục

Nơi ở

Xuân Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0961 208 168

Email

Duongthicamnguyen@lethuy.edu.vn

BINH.JPG

Giáo viên

NGUYỄN THỊ THANH BÌNH

Chuyên ngành

ĐHSP Toán - Tin

Nơi ở

Mai Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0913 203 587

Email

Nguyenthithanhbinhmt@lethuy.edu.vn

Sang.jpg

Giáo viên

ĐỖ XUÂN SANG

Chuyên ngành

ĐHSP Toán

Nơi ở

Văn Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0355 798 345

Email

Doxuansang@lethuy.edu.vn

 

TỔ KHOA HỌC XÃ HỘI

Thuong.jpg

Tổ trưởng

TRẦN THỊ THƯƠNG 

Chuyên ngành

ĐHSP Tiếng Anh

Nơi ở

Mai Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0846 066 448

Email

tranthithuong@lethuy.edu.vn

Vu Huyen.jpg

Tổ phó

VŨ THỊ HUYỀN

Chuyên ngành

ĐHSP Ngữ Văn

Nơi ở

Trường Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

Email

Vuthihuyen@lethuy.edu.vn

Han.jpg

Giáo viên

ĐẶNG THỊ NGỌC HÂN

Chuyên ngành

ĐHSP Mỹ Thuật

Nơi ở

Xuân Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0912 999 537

Email

Dangthingochan@lethuy.edu.vn

Quynh.jpg

Giáo viên

HOÀNG THỊ NHƯ QUỲNH

Chuyên ngành

ĐHSP Tiếng Anh

Nơi ở

TT Kiến Giang - Lệ Thủy

Số điện thoại

0905 467 888

Email

Hoangthinhuquynh@lethuy.edu.vn

Thanh Huyen.jpg

Giáo viên

PHAN THANH HUYỀN

Chuyên ngành

ĐHSP Văn – Nhạc

Nơi ở

Xuân Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0834 089 034

Email

Phanthanhhuyen@lethuy.edu.vn

Tue.jpg

Giáo viên

LÊ THỊ BÁCH TUẾ

Chuyên ngành

CĐSP GD - ĐĐ

Nơi ở

Xuân Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0916 406 337

Email

Lethibachtue@lethuy.edu.vn

Nguyen Thi Theu.jpg

Giáo viên

NGUYỄN THỊ THÊU

Chuyên ngành

ĐHSP Địa lý

Nơi ở

An Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0935070600

Email

Giáo viên

TRẦN THỊ THẢO

Chuyên ngành

ThS Lịch Sử

Nơi ở

Mai Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0943658412

Email

Nguyenthihoaithumt@lethuy.edu.vn

Le Thi Le Giang.jpg 

Giáo viên

LÊ THỊ LỆ GIANG

Chuyên ngành

ĐHSP Ngữ Văn

Nơi ở

Cam Thủy – Lệ Thủy

Số điện thoại

0888232486

Email

 


TỔ HÀNH CHÍNH - VĂN PHÒNG

Huan.jpg

Tổ trưởng - NVTB

VÕ NHƯ HUẤN 

Chuyên ngành

CĐ Tin học 

Nơi ở

Phong Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0846 824 620

Email

Vonhuhuan@lethuy.edu.vn

THanh.jpg

Tổ phó - NVKT

LÊ QUANG THANH

Chuyên ngành

ĐH Kế Toán

Nơi ở

TT Kiến Giang - Lệ Thủy

Số điện thoại

0912 96 55 00

Email

lequangthanh@lethuy.edu.vn

Thuan.jpg

Nhân viên thư viện

NGUYỄN THỊ THUẦN

Chuyên ngành

ĐH Thư viên

Nơi ở

TT Kiến Giang - Lệ Thủy

Số điện thoại

0888 626 920

Email

Nguyenthithuan@lethuy.edu.vn

Mai.jpg

Nhân viên y tế

LÊ THỊ MAI

Chuyên ngành

TC Y tế

Nơi ở

Mai Thủy - Lệ Thủy

Số điện thoại

0919 219 326

Email

Lethimaimt@lethuy.edu.vn


Nhân sự nhà trường năm học 2019 - 2020
TÌM KIẾM


Hỗ trợ trực tuyến
Võ  Văn Sinh-0888353757
Võ Văn Sinh-0888353757
Bùi Công Luân-0948553186
Bùi Công Luân-0948553186
Võ Như Huấn-0846824620
Võ Như Huấn-0846824620
ĐĂNG NHẬP

Tên đăng nhập
Mật khẩu
LIÊN KẾT WEBSITE


TRƯỜNG THCS MAI THỦY - HUYỆN LỆ THỦY - TỈNH QUẢNG BÌNH
Điện thoại: 0232.3961707 - Email: thcs_maithuy@lethuy.edu.vn
Developed by Phạm Xuân Cường. Tel: 0912.037911 - Mail: cuonggiaoduc@gmail.com